NodeSymlinks (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: List
vi: Danh sách

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Parent item
vi: Phần tử cha

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Pathauto
vi: Đường dẫn tự động

en: Original
vi: Gốc

en: Path alias
vi: Đường dẫn giả

en: Pattern for all @node_type paths
vi: Mẫu đường dẫn ảo cho tất cả các nội dung kiểu @node_type

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: The path is already in use.
vi: Đường dẫn đã được sử dụng rồi.

en: language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Pattern for all @language @node_type paths
vi: Mẫu đường dẫn ảo cho tất cả các nội dung kiểu @node_type và ngôn ngữ @language

en: Default path pattern for @node_type (applies to all @node_type content types with blank patterns below)
vi: Mẫu đường dẫn ảo mặc định cho @node_type (áp dụng cho tất cả các nội dung kiểu @node_type với mẫu trống dưới đây)
