NodeSymlinks (7.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: List
ta: பட்டியல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Node
ta: கணு

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Path alias
ta: மாற்றுப் பாதை
