No IE6 (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Order
ta: வரிசை

en: Browser
ta: உலவி

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: User permissions
ta: பயனர் அனுமதிகள்
