Noodle (7.x-2.0-beta1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: content
fil: nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna
