Noodle (7.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Blue
ta: நீலம்
