Noodle (7.x-2.0-beta2) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: content
cy: cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Custom
cy: Addasu

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Red
cy: Coch

en: Green
cy: Gwyrdd

en: Blue
cy: Glas
