No request new password (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: People
ta: நபர்கள்

en: Login attempt failed for %user.
ta: %user பயனரது உள்நுழைவு முயற்சி தோல்வி.
