Notice Killer (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Type
ta: வகை

en: File
ta: கோப்பு

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: User
ta: பயனர்

en: Never
ta: இல்லை

en: Location
ta: இடம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: Line
ta: வரி

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்
