Notifications (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (71 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Field
ta: புலம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Text
ta: உரை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: type
ta: வகை

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: status
ta: நிலை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Comment
ta: கருத்து

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: active
ta: செயலில்

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Method
ta: முறை

en: Key
ta: சாவி

en: Are you sure you want to delete these items?
ta: இந்த உருப்படிகளை உறுதியாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: any
ta: எதுவும்

en: Autocomplete taxonomy
ta: தான்நிரப்பும் இனங்கள்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: Triggers
ta: சார்புசெயல்கள்
