Notifications (7.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (46 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: none
fil: wala

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: never
fil: hindi kailanman

en: Created
fil: Inilikha

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Block
fil: Tipak

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Puna

en: Filter
fil: Salain

en: active
fil: aktibo

en: Delete all
fil: Tanggalin lahat

en: Key
fil: Susi

en: any
fil: kahit ano

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan
