Notifications (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (56 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Body
te: వివరము

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: unknown
te: తెలియని

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: view
te: వీక్షించు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Edit
te: మార్చు

en: Links
te: లంకెలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Unknown
te: తెలియని

en: User
te: వాడుకరి

en: action
te: చర్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Field type
te: ఫీల్డ్ రకం

en: Send
te: పంపించు

en: New posts
te: కొత్త టపాలు
