Notifications (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (117 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Body
vi: Nội dung

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: unknown
vi: không rõ

en: Tags
vi: Thẻ

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: view
vi: xem

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Number
vi: Số

en: Message
vi: Thông điệp

en: none
vi: không có

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Field
vi: Trường

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: Format
vi: Định dạng

en: Node type
vi: Kiểu node

en: never
vi: chưa bao giờ

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Text
vi: Văn bản

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: action
vi: hành động

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Block
vi: Khối

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Filter
vi: Lọc

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: blocked
vi: khóa

en: active
vi: hoạt động

en: Delete all
vi: Xóa tất cả

en: Current
vi: Hiện thời

en: Send
vi: Gửi

en: Method
vi: Phương thức

en: Events
vi: Sự kiện

en: Template
vi: Mẫu

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Key
vi: Khóa

en: Are you sure you want to delete these items?
vi: Bạn có chắn chắn muốn xóa những mục này?

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: The update has been performed.
vi: Quá trình cập nhật đã được thực hiện.

en: Refine
vi: Sàng lọc

en: Undo
vi: Khôi phục

en: any
vi: bất kì

en: Object
vi: Đối tượng

en: Immediately
vi: Ngay lập tức

en: Autocomplete taxonomy
vi: Tự động hoàn tất taxonomy

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Thread
vi: Luồng

en: Send interval
vi: Khoảng cách gửi

en: Send method
vi: Phương thức gửi

en: inactive
vi: bất hoạt

en: Show only items where
vi: Chỉ hiển thị các mục có

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Deactivate
vi: Tắt

en: All types
vi: Toàn bộ

en: Taxonomy vocabulary
vi: Phân nhóm

en: Triggers
vi: Bộ kích hoạt

en: New posts
vi: Bài mới

en: Change send interval to
vi: Thay đổi thời điểm gửi

en: You have %count @status subscriptions.
vi: Bạn có %count @status đăng ký nhận tin.

en: Add subscription
vi: Thêm đăng kí

en: Send Interval
vi: Khoảng cách gửi

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Display all values
vi: Trình bày tất cả các giá trị

en: Display empty text
vi: Trình bày chuỗi trắng

en: Provide default argument
vi: Cung cấp tham số mặc định

en: The type of the node.
vi: Kiểu của nội dung này.

en: Output machine name
vi: Tên máy đầu ra

en: and where %property is %value
vi: và thuộc tính %property bằng %value

en: where %property is %value
vi: thuộc tính %property bằng %value

en: and where
vi: và

en: Save subscription
vi: Lưu đăn ký

en: Content type and term
vi: Kiểu nội dung và từ khóa
