Notifications (7.x-1.0-alpha2) - en to gu translation catalogue (54 entries)

en: User interface
gu: વપરાશકર્તા ઈન્ટરફેસ

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Subject
gu: વિષય

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Read more
gu: આગળ વાંચો

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Action
gu: ક્રિયા

en: view
gu: જુઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Links
gu: કડીઓ

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Message
gu: સંદેશ

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Add
gu: ઉમેરો

en: never
gu: ક્યારેય નહિ

en: Text
gu: લખાણ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: action
gu: ક્રિયા

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Node
gu: નોડ

en: Not found
gu: મળ્યું નહિ

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Vocabulary
gu: શબ્દભંડોળ

en: blocked
gu: અવરોધિત

en: active
gu: સક્રિય

en: Delete all
gu: બધું કાઢી નાખો

en: Send
gu: મોકલો

en: Method
gu: પદ્ધતિ

en: Key
gu: ચાવી

en: any
gu: કોઈપણ

en: User name
gu: વપરાશકર્તાનુ નામ

en: New posts
gu: નવી પોસ્ટ્સ
