Notify (7.x-1.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Comment
fil: Puna

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Cron
fil: Kuron

en: 1 new comment | @count new comments
fil[0]: 1 bagong puna
fil[1]: @count bagong puna

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit
