Notify (7.x-1.0-alpha6) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Settings
te: అమరికలు

en: Mail
te: మెయిల్

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: 1 comment | @count comments
te[0]: 1 వ్యాఖ్య
te[1]: @count వ్యాఖ్యలు

en: 1 new comment | @count new comments
te[0]: 1 కొత్త వ్యాఖ్య
te[1]: @count కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు

en: Title only
te: శీర్షిక మాత్రమే
