Notify (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Never
cy: Byth

en: Comment
cy: Sylw

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Save settings
cy: Cadw gosodiadau

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: New comments
cy: Sylwadau newydd

en: 1 comment | @count comments
cy[0]: 1 sylw  @count o sylwadau

en: 1 new comment | @count new comments
cy[0]: 1 sylw newydd @count o sylwadau newydd

en: 1 user | @count users
cy[0]: 1 defnyddiwr. @count o ddefnyddwyr.

en: Title only
cy: Pennawd yn unig

en: Receive e-mail notifications
cy: Derbyn hysbysiadau e-bost
