Notify (7.x-1.1) - en to th translation catalogue (14 entries)

en: Status
th: สถานะ

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Never
th: ไม่เคย

en: E-mail address
th: อีเมล

en: Save settings
th: บันทึกค่า

en: New comments
th: ความคิดเห็นใหม่

en: 1 comment | @count comments
th[0]: 1 ความคิดเห็น
th[1]: @count ความคิดเห็น

en: 1 new comment | @count new comments
th[0]: ความคิดเห็นใหม่
th[1]: @count ความคิดเห็นใหม่

en: 1 user | @count users
th[0]: ผู้ใช้ 1 คน
th[1]: ผู้ใช้ @count คน

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: Receive e-mail notifications
th: รับอีเมลแจ้งข่าว
