Notify (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு குறிப்புரை
ta[1]: குறிப்புரை

en: 1 user | @count users
ta[0]: ஒரு பயனாளர்
ta[1]: பயனாளர்
