Notify (7.x-1.8) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: New comments
ml: പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ
