Noule (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: People
vi: Mọi người

en: Shortcuts
vi: Các liên kết nhanh

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Courses
vi: Khóa học

en: You have not created any content types yet. Go to the <a href="@create-content">content type creation page</a> to add a new content type.
vi: Bạn chưa tạo ra bất kỳ một kiểu nội dung nào. Đến trang <a href="@create-content">tạo một kiểu nội dung mới</a> để thêm vào một kiểu nội dung.
