NPR (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: None
ta: இல்லை

en: Save
ta: சேமி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Cron settings
ta: காலவரி அமைப்புகளை

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி
