NPR (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda
