Node Revision Administration (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: edit
fil: wastuhin

en: Update
fil: Gawing bago

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Filter
fil: Salain

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
