Node Revision Administration (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Reset
ta: மீளமை

en: edit
ta: மாற்று

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Operation
ta: செயல்

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.
