NodeStream Core (7.x-2.0-alpha11) - en to vi translation catalogue (79 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Pages
vi: Trang

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Article
vi: Bài viết

en: Articles
vi: Bài viết

en: Tags
vi: Thẻ

en: Block title
vi: Tiêu đề khối

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Links
vi: Các liên kết

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Field
vi: Trường

en: Main
vi: Trình đơn chính

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: All
vi: Tất cả

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Page
vi: Trang

en: Extensions
vi: Phần mở rộng

en: Footer
vi: Phần chân

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Published
vi: Đã công bố

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Advertisement
vi: Quảng cáo

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Operator
vi: Toán tử

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Features
vi: Tính năng

en: Less than
vi: Nhỏ hơn

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Results
vi: Kết quả

en: Products
vi: Sản phẩm

en: RSS Feed
vi: Nguồn tin RSS

en: Photo
vi: Ảnh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Internationalization
vi: Quốc tế hóa

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Created Date
vi: Ngày tạo

en: Page elements
vi: Thành phần trang

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Polls
vi: Thăm dò ý kiến

en: Content pane
vi: Khung nội dung

en: Library
vi: Thư viện

en: User %name successfully logged in.
vi: Người dùng %name đăng nhập thành công.

en: Text formats
vi: Định dạng Văn bản

en: Branding
vi: Thương hiệu

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Advertisements
vi: Quảng cáo
