NodeStream Core (7.x-2.0-alpha9) - en to ta translation catalogue (70 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Field
ta: புலம்

en: Region
ta: பகுதி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Width
ta: அகலம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Order
ta: வரிசை

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Style
ta: பாணி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Form
ta: படிவம்

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: About
ta: பற்றி

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Polls
ta: வாக்குபதிவுகள்

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்
