NodeStream Core (7.x-2.0-beta6) - en to fil translation catalogue (28 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: Footer
fil: Paanan

en: Published
fil: Inilathala

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Log in
fil: Lumagda

en: Polls
fil: Mga botohan

en: Text formats
fil: Mga format ng teksto
