NodeStream Enterprise (7.x-2.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (58 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Tags
vi: Thẻ

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Links
vi: Các liên kết

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Section
vi: Phần

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Email
vi: Thư điện tử

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Location
vi: Vị trí

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Photos
vi: Ảnh

en: Media
vi: Phương tiện

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Filter by
vi: Lọc theo

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Users
vi: Người dùng

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: author
vi: tác giả

en: Blogs
vi: Blog

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Grid
vi: Lưới

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Translate
vi: Dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Content pane
vi: Khung nội dung

en: Office
vi: Văn phòng

en: Web site
vi: Chỗ Mạng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
