NodeStream RSS (7.x-2.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Read more
vi: Xem thêm

en: more
vi: thêm

en: Article
vi: Bài viết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: All
vi: Tất cả

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Order
vi: Thứ tự

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Products
vi: Sản phẩm

en: RSS Feed
vi: Nguồn tin RSS

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Content pane
vi: Khung nội dung

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
