NodeStream RSS (7.x-2.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Reset
ta: மீளமை

en: All
ta: எல்லா

en: Order
ta: வரிசை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
