NuBoot (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Preface First
vi: Mở đầu thứ nhất

en: Primary
vi: Chính

en: Postscript First
vi: Phần kết thứ nhất

en: Secondary
vi: Phụ

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: (active tab)
vi: (tab hoạt động)

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Preface Second
vi: Mở đầu thứ hai

en: Postscript Second
vi: Phần kết thứ hai

en: Footer First
vi: Phần chân thứ nhất

en: Footer Second
vi: Phần chân thứ hai
