NuBoot (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Help
te: సహాయం

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం
