TB Nucleus (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Updated:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
