TB Nucleus (7.x-1.1-beta2) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Comments
vi: Bình luận

en: More
vi: Thêm

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Top
vi: Đầu

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Layout
vi: Bố cục

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Updated:
vi: Đã cập nhật:

en: Medium
vi: Vừa

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Grid
vi: Lưới

en: Global
vi: Chung

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: Submitted by !username on !datetime
vi: !username gửi vào !datetime

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: columns
vi: cột

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai

en: Width:
vi: Rộng:
