TB Nucleus (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Help
fil: Tulong

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
