Open Atrium Base Theme (7.x-2.9) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Search
te: వెతుకు

en: Help
te: సహాయం

en: Open
te: తెరువు

en: Add
te: చేర్చు

en: Menu
te: మెనూ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Show descriptions
te: వివరణలను చూపించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Hide descriptions
te: వివరణలను దాచు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: done
te: పూర్తయ్యింది

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం
