Open Atrium Core (7.x-2.08) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Image size
ml: ചിത്രത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Subscribe to group
ml: ഗ്രൂപ്പിൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe from group
ml: ഗ്രൂപ്പിൽ നിന്ന് അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Menu
ml: മെനു

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Node
ml: നോഡ്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം
