Open Atrium Core (7.x-2.61) - en to ta translation catalogue (63 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Subscribe to group
ta: குழு பதிவு

en: Unsubscribe from group
ta: குழுவில் இருந்து விலக

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Available updates
ta: கிடைக்கும் நிகழ்நிலைகள்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Comment
ta: கருத்து

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Operation
ta: செயல்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Full
ta: முழு

en: Display Name
ta: காட்சி பெயர்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
ta: தகுதியான மின்னஞ்சல் முகவரி. தளத்திலிருந்து அனுப்பப்படும் அனைத்து மின்னஞ்சல்களும் இந்த முகவரிக்கே அனுப்பப்படும். இந்த முகவரி பொதுவெளியில் காண்பிக்கப்பட மாட்டாது. நீங்கள் புதுக் கடவுச்சொல்லை பெற விரும்பினால் அல்லது குறிப்பிட்ட செய்தி அல்லது அறிக்கையைப் பெற விரும்பினால் மட்டுமே இந்த மின்னஞ்சல் பயன்படுத்தப்படும்.

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Today
ta: இன்று

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: Save permissions
ta: அனுமதிகளை சேமி

en: Custom format
ta: தனிபயன் படிமம்

en: Notify user of new account
ta: பயனருக்கு புதிய கணக்கை தெரியபடுத்து

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Show description
ta: விளக்கத்தை காண்க

en: Show links
ta: இணைப்புகளைக் காட்டு

en: - Restricted access -
ta: - கட்டுப்படுத்தப்பட்ட அணுகல் -
