Open Atrium Core (7.x-2.71) - en to fil translation catalogue (39 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Image size
fil: Laki ng larawan

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Username
fil: Bansag

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Updated
fil: Nabago

en: Active
fil: Aktibo

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Puna

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Create content
fil: Lumikha ng nilalaman

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
fil: Isang wastong tahanan ng e-liham. Ang lahat ng mga e-liham mula sa sistema ay ipapadala sa tahanang ito. Ang tahanan ng e-liham ay hindi ilalathala sa publiko at gagamitin lamang kung nais mong makatanggap ng bagong hudyat o nais na makatanggap ng ilang mga balita o mga abiso sa pamamagitan ng e-liham.

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: by
fil: ni

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: Direction
fil: Direksiyon

en: Notify user of new account
fil: Ipaalam sa tagagamit ang bagong akawnt

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, apostrophes, and underscores.
fil: Ang mga puwang ay pinapayagan; mga bantas ay hindi pinapayagan maliban sa tuldok, gitling, kudlit, at salungguhit.
