Open Atrium Core (7.x-2.78) - en to te translation catalogue (52 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Image size
te: బొమ్మ కొలత

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: By
te: చేత

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Subscribe to group
te: గుంపుకి చందాచేరండి

en: Unsubscribe from group
te: సమూహం నుండి చందావిరమించండి

en: List
te: జాబితా

en: Description
te: వివరణ

en: Public
te: బహిరంగ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Move
te: తరలించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en:  in
te:  లో

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Available updates
te: అందుబాటులో ఉన్న తాజాకరణలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Create content
te: కొత్త విషయం రాయండి

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Full
te: పూర్తి

en: Messages
te: సందేశాలు

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
te: సరైన ఈ-మెయిల్ చిరునామా. మేము పంపే అన్ని ఈ-మెయిల్ సందేశాలు ఈ చిరునామాకే పంపిస్తాం. మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని వేరెవరితోనూ పంచుకోము. మీకు కొత్త సంకేతపదం లేదా మరేదైనా సమాచారం ఈ-మెయిల్ ద్వారా పంపించేప్పుడు మాత్రమే మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని ఉపయోగిస్తాం.

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Today
te: ఈరోజు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు

en: Direction
te: దిశ

en: Notify user of new account
te: వాడుకరికి కొత్త ఖాతా గురించి తెలియజేయి

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: Show links
te: లంకెలను చూపించు

en: Blocked users
te: నిరోధించిన వాడుకరులు
