Open Atrium Core (7.x-2.78) - en to vi translation catalogue (79 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Image size
vi: Kích cỡ ảnh

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Private
vi: Riêng tư

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Subscribe to group
vi: Đăng ký vào nhóm

en: Unsubscribe from group
vi: Hủy đăng ký khỏi nhóm

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Public
vi: Công cộng

en: Disabled
vi: Tắt

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Move
vi: Di chuyển

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Section
vi: Phần

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Active
vi: Hoạt động

en: Added
vi: Đã thêm

en: Available updates
vi: Các bản cập nhật hiện có

en: Footer
vi: Phần chân

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: blocked
vi: khóa

en: Members
vi: Các thành viên

en: group
vi: nhóm

en: Users
vi: Người dùng

en: Create content
vi: Tạo nội dung

en: Operation
vi: Thao tác

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Logout
vi: Thoát

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Add User
vi: Thêm người dùng

en: Pending
vi: Đang treo

en: Messages
vi: Thông báo

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
vi: Địa chỉ thư điện tử của bạn. Tất cả thư điện tử của hệ thống sẽ được gửi đến địa chỉ thư điện tử này. Địa chỉ thư điện tử sẽ không được phổ biến ra ngoài và chỉ được sử dụng nếu bạn muốn nhận mật khẩu mới, nhận tin tức hoặc thông báo qua thư điện tử.

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Today
vi: Hôm nay

en: Yesterday
vi: Hôm qua

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: by
vi: bởi

en: Privacy
vi: Riêng tư

en: Removed
vi: Đã gỡ bỏ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Administrators
vi: Quản trị nhóm

en: Permission
vi: Quyền

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Expand
vi: Mở rộng

en: Private group
vi: Nhóm riêng

en: 1 user | @count users
vi[0]: @count thành viên

en: Layout settings
vi: Cấu hình bố cục

en: Create @name
vi: Tạo @name

en: Save permissions
vi: Lưu các quyền

en: Custom format
vi: Định dạng tùy biến

en: Direction
vi: Hướng

en: Inherited
vi: Đã hưởng

en: Notify user of new account
vi: Thông báo cho người dùng về tài khoản mới

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, apostrophes, and underscores.
vi: Cho phép nhập khoảng trắng; không chấp nhập các dấu câu, ngoại trừ dấu phẩy, dấu gạch ngang, dấu gạch dưới và dấu nháy.

en: Half
vi: Nửa

en: space
vi: dấu cách
