Open Atrium Core (7.x-2.82) - en to gu translation catalogue (43 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Image size
gu: છબીનું માપ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: By
gu: દ્વારા

en: Private
gu: ખાનગી

en: Groups
gu: જૂથો

en: Group
gu: સમૂહ

en: Subscribe to group
gu: આ જૂથમાં જોડાવો

en: Unsubscribe from group
gu: આ જૂથમાંથી નીકળો

en: List
gu: સૂચિ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Public
gu: જાહેર

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Search
gu: શોધ

en: None
gu: એકે નહિ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Posted
gu: ઊમેરી

en:  by
gu:  દ્વારા

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Node
gu: નોડ

en: Active
gu: સક્રિય

en: Available updates
gu: ઉપલબ્ધ અધતનો

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: blocked
gu: અવરોધિત

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Today
gu: આજે

en: User name
gu: વપરાશકર્તાનુ નામ

en: Unpublished
gu: અપ્રકાશિત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Save permissions
gu: પરવાનગીઓ સાચવો

en: Show links
gu: કડીઓ બતાવો
