Open Atrium Core (7.x-2.89) - en to cy translation catalogue (45 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Image size
cy: Maint delwedd

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Groups
cy: Grwpiau

en: List
cy: Rhestr

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Default
cy: Diofyn

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Updated
cy: Newidwyd

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Node
cy: Nod

en: Active
cy: Gweithredol

en: Available updates
cy: Diweddariadau sydd ar gael

en: Footer
cy: Troedyn

en: Comment
cy: Sylw

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: blocked
cy: wedi ei flocio

en: Node Types
cy: Mathau nôd

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Create content
cy: Creu cynnwys

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
cy: Cyfeiriad e-bost dilys. Caiff yr holl e-byst o'r system eu gyrru i'r cyfeiriad yma. Ni wneir y cyfeiriad e-bost yma'n gyhoeddus a'i defnyddir yn unig os ydych yn dymuno cyfrinair newydd neu eisiau derbyn newyddion penodol neu hysbysiadau drwy e-bost.

en: The changes have been saved.
cy: Mae'r newidiadau wedi cael eu cadw.

en: Today
cy: Heddiw

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: by
cy: drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Permission
cy: Caniatâd

en: 1 user | @count users
cy[0]: 1 defnyddiwr. @count o ddefnyddwyr.

en: Create @name
cy: Creu @name

en: Save permissions
cy: Cadw hawliau

en: Custom format
cy: Addasu fformat

en: Direction
cy: Cyfeiriad

en: Notify user of new account
cy: Hysbysu defnyddiwr o gyfrif newydd
