Open Atrium Export (7.x-2.0) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Description
vi: Mô tả

en: Version
vi: Phiên bản

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: download
vi: tải xuống

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: Package
vi: Kiện hàng

en: export
vi: xuất ra

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: May only contain lowercase letters, numbers and underscores. <strong>Try to avoid conflicts with the names of existing Drupal projects.</strong>
vi: Chỉ được phép chứa các chữ thường, chữ số hay dấu gạch dưới. <strong>Tên này không nên trùng với tên các module hay giao diện hiện có.</strong>
