Open Atrium Radix (7.x-3.27) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Slate
ta: சிலேட்

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்

en: Sidebar background
ta: பக்கப்பட்டை பின்பக்கம்

en: Sidebar borders
ta: பக்கப்பகுதி வரப்பு

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: Plum
ta: பிளம்

en: Title and slogan
ta: தலைப்பு மற்றும் வாசகம்

en: Firehouse
ta: பயர்ஹவுஸ்

en: Ice
ta: பனி
