Open Atrium Theme (7.x-2.5) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Slate
ta: சிலேட்

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்

en: Sidebar background
ta: பக்கப்பட்டை பின்பக்கம்

en: Sidebar borders
ta: பக்கப்பகுதி வரப்பு

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: Plum
ta: பிளம்

en: Firehouse
ta: பயர்ஹவுஸ்

en: Ice
ta: பனி
