Open Atrium Wizard (7.x-2.0-rc4) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: list
fil: listahan

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Create content
fil: Lumikha ng nilalaman
