Open Atrium Wizard (7.x-2.0-rc5) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: list
ta: பட்டியல்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Full
ta: முழு

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: @type %title has been deleted.
ta: @type %title அழிக்கப்பட்டது.
