OAuth 1.0 (7.x-3.0-alpha1) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Enable
te: చేతనించు

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Permissions
te: అనుమతులు
