OAuth (7.x-3.0) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Created
fil: Inilikha

en: Key
fil: Susi

en: Permissions
fil: Mga pahintulot
